![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png) แจ้งพี่น้องประชาชนตำบลนาทอน เนื่องด้วยช่วงนี้เกิดพายุ ฝนฟ้าคะนอง ลมกระโชกแรงอยู่บ่อยครั้ง ขอให้พี่น้องประชาชนตรวจสอบความมั่นคงแข็งแรงอาคารบ้านเรือนที่อยู่อาศัย และตรวจสอบต้นไม้บริเวณรอบๆที่อยู่อาศัย เพื่อป้องกันอันตรายที่อาจจะเกิดขึ้น![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#ด้วยความห่วงใย องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#แจ้งเหตุฉุกเฉินได้ที่ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน
โทร 062-8190600 ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|