![⚡️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5d/1/16/26a1.png) ประกาศกรมอุตุนิยมวิทยาภาคใต้ฝั่งตะวันตก ฉบับที่ 5 ( 29/2566) เรื่อง ฝนตกหนักคลื่นลมแรง จึงขอให้ประชาชนเตรียมพร้อมรับมือ ระวังอันตรายที่เกิดจากสภาวะฝนตกหนัก ลมกระโชกแรง และติดตามประกาศจากศูนย์อุตุนิยมวิทยาภาคใต้ฝั่งตะวันตกอย่างใกล้ชิด ด้วยนะคะ![☔️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t10/1/16/2614.png)
#แจ้งเหตุฉุกเฉินได้ที่ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน
โทร 062-8190600 ได้ตลอด 24 ชั่วโมง ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|