วันที่ 30 กรกฎาคม 2565 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางสาวพัชริน จันทรา เจ้าหน้าที่ส่งเสริมการท่องเที่ยว อบต นาทอน ร่วมโครงการบ้านพอเพียงของเครือข่ายสิทธิพลเมืองพัฒนาคุณภาพชีวิตจังหวัดสตูล โดยมีพี่น้องมานิเข้าร่วมวง "จังกาบ เสียงสามัญชน" ณ อำเภอละงู จังหวัดสตูล![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#เราทั้งผองคือพี่น้องกัน
|