วันที่19 กรกฎาคม 2565 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
**************************************************
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้นางสาววรกันต์ นันทกูล นักพัฒนาชุมชน และ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคมอบต.นาทอน เข้าร่วมโครงการเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจการใช้บริการกองทุนส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 จัดโดยสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสตูล ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|