วันที่18 กรกฎาคม 2565 (เมื่อวานนี้) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน รับมอบเงินสนับสนุนการจัดทำโครงการเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตประชาชนตำบลนาทอน จากกองทุนส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคม โดยสำนักงานพัฒนาสังคมและควมมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสตูล ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|