วันที่ 8 กรกฎาคม2565 เวลา 16.00 น. นายเอกชัย หลงขาว นายก อบต.นาทอน มอบหมายให้ นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย ผอ กองสวัสดิการสังคม ,เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่ป้องกันฯ อบต .นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่ 4 บ้านวังตง เยี่ยมผู้ป่วยติดเตียง นางมูน้ะ คลังข้อง และมอบรถเข็นให้ญาติผู้ป่วยเพื่อความสะดวกในการดูแลและเคลื่อนย้ายผู้ป่วย ตามโครงการเยี่ยมบ้านคนพิการที่อยู่ในภาวะยากลำบาก ประจำปีงบประมาณ 2565 ![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png)
#อบต.นาทอน ขอเป็นกำลังใจให้แก่ผู้ป่วย มีพลีงใจที่เข้มแข็งต่อไป
|