ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน สมัยสามัญ สมัยที่1 ครั้งที่1/2565 วันที่ 6 กรกฎาคม 2565 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมศูนย์บริการประชาชนและชุมชน องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
..........................................................................
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และสมาชิกสภา อบต.นาทอน ร่วมประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน สมัยสามัญ สมัยที่1 ครั้งที่1/2565 เพื่อให้ความเห็นชอบการจ่ายเงินสะสมโครงการก่อสร้างคอนกรีตเสริมเหล็กในพื้นที่ตำบลนาทอน , โครงการขุดคูระบายน้ำในพื้นที่ตำบลนาทอน , โครงการซ่อมแซมถนนคอนกรีตเสริมเหล็กในพื้นที่ตำบลนาทอน , โครงการปรับปรุงถนนดินเดิมในพื้นที่ตำบลนาทอน ฯ และหารือข้อราชการอื่นๆ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณสมาชิกสภาอบต.นาทอนทุกท่าน ![🤝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f91d.png)
|