![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) วันที่ 30 มิถุนายน 2565 เวลา 10.00 น. นายเอกชัย หลง นายกองค์การบริหารส่วตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะจากองค์การบริหารส่วนตำบลสะเอะ อำเภอกรงปินัง จังหวัดยะลา เข้าศึกษาดูงานการดำเนินงานของกองทุนหลักประกัันสุขภาพ ตำบลนาทอน รับฟังบรรยายแนวคิดและหลักการดำเนินงานกองทุนฯ พร้อมแลกเปลี่ยนประสบการณ์ จากนางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นายเจิน จันทะโร อดีต ผอ.รพสต.และเป็นคณะกรรมการกองทุนสปสช.ตำบลนาทอน และนางสาววิไลวรรณ อย่างดี หัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านวังเจริญราษฎร์ ทั้งนี้ได้เยี่ยมชมศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านวังเจริญราษฎร์ด้วย![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
|