องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน จัดกิจกรรมจิตอาสา เพื่อเตรียมความพร้อมต้อนรับคณะผู้ประเมินจากยูเนสโก ในการประเมินซ้ำอุทยานธรณีโลกสตูล ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png) ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🍀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t87/1/16/1f340.png) 27 มิถุนายน 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน โดย #นายเอกชัย หลงขาว นายก อบต.นาทอน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ปลัด อบต.นาทอน หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ พนักงาน ร่วมกับผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น สมาชิกสภา อบจ.สตูล สมาชิกอถ.ตำบลนาทอนและ ประชาชนจิตอาสาในพื้นที่
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) การจัดกิจกรรมในครั้งนี้สืบเนื่องจาก อบต.นาทอน เป็นหนึ่งในพื้นที่ที่ได้รับการรับรองเป็นอุทยานธรณีของยูเนสโก และยูเนสโก มอบหมายให้ผู้ประเมินอุทยานธรณี จากประเทศสหพันธรัฐเยอรมณี และประเทศแคนาดา ประเมินซ้ำอุทยานธรณีโลกสตูล ในวันพรุ่งนี้ 28 มิถุนายน 2565
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png) อีกทั้งเพื่อเป็นการส่งเสริมการมีส่วนร่วมในการดูแลรักษาความสะอาด ถนน ตรอก ซอย และสถานที่สาธารณะในชุมชนของประชาชนในพื้นที่ ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
...................................................
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณสำหรับทุกความร่วมมือในทุกๆกิจกรรม
|