วันที่ 8 กรกฎาคม 2567 เวลา 10.30 น ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
#มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง(กรุงเทพฯ) ร่วมกับ มูลนิธิสงเคราะห์ผู้ประสบภัย 14 จังหวัดภาคใต้ โดยสมาคมกู้ภัยนาจาไท้จื้อเซี่ยงตึ้งสตูล มอบเงินสดให้แก่ผู้ประสบ นายเจ๊ะฮาหมีด เวชสิทธิ์ ซึ่งได้รับผลกระทบจากลมกระโชกแรงจนบ้านได้รับความเสียหาย เมื่อวันที่ 21 มิถุนายน 2567 ที่ผ่านมา
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|