โครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้า![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30-16.30 น. ณ อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 1 บ้านนนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล พร้อมด้วย ปศุสัตว์อำเภอทุ่งหว้า และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ อบต.นาทอน ลงพื้นที่ฉีดวัคซีนโรคพิษสุนัขบ้าให้กับสุนัขเเละเเมวในพื้นที่ตำบลนาทอน![🐈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t54/1/16/1f408.png) ![🐈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t54/1/16/1f408.png) ![🐕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f415.png) ![🐕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f415.png)
ภายใต้โครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัยจากโรคพิษสุนัขบ้า ตามพระปณิธาน ศาสตราจารย์ ดร.สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|