วันที่20 พฤษภาคม 2567 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายเสริมศักดิ์ มงเล่ห์ เจ้าพนักงานพัฒนาชุมชน และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่ร่วมกับเจ้าหน้าที่จากสำนักงาน พมจ.สตูล เพื่อสำรวจข้อมูลข้อเท็จจริง บ้านเด็กหญิงญาณิศา ทิ้งทอง ซึ่งทาง อบต.นาทอน ได้ส่งแบบขอรับความช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคมไปยังสำนักงาน พมจ.สตูล เพื่อขอรับการช่วยเหลือต่อไป ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|