วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น ณ โรงเรียนบ้านบารายี หมู่ที่ 7 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายแสละ หมัดโส๊ะ เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยอบต. นาทอน พร้อมด้วย ทีมกู้ชีพ อบต.นาทอน อาสาขับขี่ปลอดภัย อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมซักซ้อมแผนเผชิญเหตุในสถานศึกษา เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจให้แก่เด็กนักเรียนในโรงเรียน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2c/1/16/1f477.png) ![🚧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc4/1/16/1f6a7.png) ![🚨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t45/1/16/1f6a8.png)
#งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน
|