วันที่ 17 พฤษภาคม 2567 เวลา10.00 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
#นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน เป็นนประธานในการประชุมคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่นองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เพื่อจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่นที่เพิ่มเติมพร้อมเหตุผลและความจำเป็น เสนอคณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่นรวมแนวทางและข้อมูลมาวิเคราะห์เพื่อจัดทำร่างทบทวนแผนพัฒนาท้องถิ่นแล้วเสนอคณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่น ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนฯทุกท่าน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|