![🚚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t16/1/16/1f69a.png) อบต.นาทอน ช่วยเหลือพี่น้องประชาชนที่ประสบภัยแล้งและขาดแคลนน้ำใช้ ในพื้นที่ตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้
เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน ดำเนินการจัดส่งน้ำเพื่อใช้ในการอุปโภค-บริโภคให้กับประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากภัยแล้ง ประสบปัญหาขาดแคลนน้ำในพื้นที่ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับประชาชน ตามใบคำร้องขอน้ำเพื่ออุปโภค-บริโภค ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
สำหรับประชาชนที่ต้องการน้ำเพื่อใช้ในการอุปโภค-บริโภค ขอให้ท่านมายื่นคำร้องขอน้ำได้ที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ห้องสำนักปลัด อบต.นาทอน ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน ยินดีให้บริการ
074-773725 ต่อ102 สายตรง 062-8190600
|