เดินหน้าสานต่อ งานกองทุนฟื้นฟู กาย ใจ สำหรับผู้ป่วยติดเตียง ผู้สูงอายุและผู้พิการตำบลนาทอน เพื่อความอยู่ดีมีสุขของพี่น้องนาทอน![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
*******************************
วันที่ 26 มีนาคม 2567 เวลา16.30 น #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน ได้ลงพื้นที่หมู่ที่ 4 บ้านวังตงและหมู่ที่9 บ้านวังเจริญราษฎร์ เยี่ยมเยียน พูดคุยให้กำลังใจแก่ทุกท่าน มอบบัตรคนพิการ และมอบชุดบริโภค พร้อมทั้งรับฟังปัญหาความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชน ![✌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#ทำด้วยใจ ก้าวไปด้วยกัน....นายกหมี![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
#ขออนุญาตเผยแพร่บุคคลในภาพด้วยนะคะ![🫡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t25/1/16/1fae1.png) ![🫡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t25/1/16/1fae1.png)
|