วันที่ 18 มกราคม 2567 เวลา 16.00 น (เมื่อวานนี้) #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่อบต. นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่ 9 บ้านวังเจริญราษฎร์ เยี่ยมเยียนและพูดคุยให้กำลังใจแก่ผู้ป่วยที่อยู่ในภาวะพึ่งพิง (Long Term Care : LTC) พร้อมทั้งได้มอบอุปกรณ์จำเป็นในการดำรงชีพ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจแก่ครอบครัวของผู้ป่วย ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|