![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcc/1/16/1f4dd.png) ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน สมัยสามัญ สมัยที่ 4ครั้งที่1/2566
วันจันทร์ ที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ ห้องประชุมอบต.นาทอน
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) นายเอกชัย หลวขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เข้าร่วมประชุม สภาองค์การบริหารส่วนตำบล ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน สมัยสามัญ สมัยที่ 1 ครั้งที่1/2566 เพื่อพิจารณาเห็นชอบและหารือข้อราชการ ดังนี้
1. รับทราบรายงานการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2566-2570)ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566
2. พิจารณาให้ความเห็นชอบ(ร่าง)ข้อบัญญัติองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เรื่อง ค่าตอบแทนการขออนุญาตใช้ประโยชน์ในที่ดินของรัฐ พ.ศ. ....
3. พิจารณาขออนุมัติโอนเงินงบประมาณเพื่อตั้งจ่ายเป็นรายการใหม่แผนงานการพาณิชย์ งานกิจการประปาฯ และแผนงานอุตสาหกรรมและการโยธา งานก่อสร้างฯ
4. พิจารณาขออนุมัติเงินงบประมาณเพื่อจ่ายเป็นค่าโครงการเงินอุดหนุนค่าอาหารกลางวันให้แก่โรงเรียนฯ
5. พิจารณาเห็นชอบการรับมอบการบริหารกิจการระบบประปาหมู่ที่ 8 บ้านทุ่งใหญ่ ให้องค์การบริหารส่วนตำบลบริหารจัดการแทน
6. พิจารณาให้ความเห็นชอบการรับโอนทรัพย์สินที่ได้จากงบพัฒนาจังหวัดและกลุ่มจังหวัดชายแดนภาคใต้
|