![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 22 ธันวาคม 2566 (ที่ผ่าน) ณ ห้องประชุม อบต.นาทอน #นายเอกชัย หลงขาว นายก อบต.นาทอน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร อบต.นาทอน นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัดอบต.นาทอน เจ้าหน้าที่ และพนักงาน อบต.นาทอน ร่วมประชุมประจำเดือนธันวาคม 2566 เพื่อสร้างความเข้าใจในการปฎิบัติงาน ติดตามงานด้านต่างๆ ร่วมปรึกษา หารือ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการทำงานร่วมกัน เน้นย้ำการปฎิบัติงานอย่างมีคุณธรรมในการให้บริการประชาชน พัฒนา ปรับปรุง และส่งเสริมการดำเนินงานอย่างโปร่งใส ตรวจสอบได้![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|