วันที่ 21 ธันวาคม 2566 เวลา 14.00 น ณ ประปาบ้านยางต้นเดียว หมู่ที่ 1 บ้านนาทอน #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัดอบต.นาทอน และ เจ้าหน้าที่กองช่างอบต.นาทอน เข้าร่วมประชุมกับสมาชิกผู้ใช้น้ำกิจการระบบประปาหมู่บ้าน บ้านยางต้นเดียว หมู่ที่ 1 เรื่องการพิจารณาคัดเลือกให้ความเห็นชอบคณะกรรมการ กรณีหมดวาระการดำรงตำแหน่ง และสรุปปัญหาอุสรรคในการบริหารกิจการประปา ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|