วันที่ 14 ธันวาคม 2566 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายสมมาตร ผ่องสุวรรณ รองประธานสภา อบต.นาทอน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมกาติดตตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่นอบต.นาทอน เพื่อดำเนินการการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2566-2570) ประจำปี งบประมาณ พ.ศ.2566 ตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยฯ กำหนดแนวทาง วิธีการในการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|