เราทำความดีด้วยหัวใจ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 20 พฤศจิกายน 2566 เวลา 14.00 น. ณ สระน้ำบ้านช่องไทร หมู่ที่ 3 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
![🌿](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1e/1/16/1f33f.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน และนายพจน์ สุขลิ้ม กำนันตำบลนาทอน พร้อมด้วย สมาชิก อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่ท้องที่ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน จิตอาสาตำบลนาทอน และอาสาสมัครท้องถิ่นรักโลก ร่วมกิจกรรมโครงการจิตอาสาทำความดีด้วยหัวใจ ปรับปรุงภูมิทัศน์ ตัดแต่งกิ่งไม้ ตัดหญ้า และเก็บขยะ บริเวณรอบๆสระน้ำบ้านช่องไทร ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|