วันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น ณ ห้องประชุมชั้น 2 ที่ว่าการอำเภอทุ่งหว้า
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน และนางสาวแสงอรุณ ชิภักดี ผอ.กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุมเพื่อมอบนโยบายการขจัดความยากจน และพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืน ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ด้วยนะบบ Thai QM กระทรวงมหาดไทย ปี 2567 ผ่านระบบ Zoom Colud Meetimgs ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|