![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 20-21 พฤศจิกายน 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนความปลอดภัยทางถนนโดยชุมชนท้องถิ่น ประจำปี 2567 และลงนามความร่วมมือ (MOU) "อำเภอขับขี่ปลอดภัย" ณ ห้องแซฟไฟร์ 204-206 อาคารอิมแพ็ค ฟอรั่ม เมืองทองธานี อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี โดยมีเครือข่ายตำบลขับขี่ปลอดภัยจาก อบต.บ้านควน อบต.ควนโพธิ์ อบต.ขอนขอนคลาน อบต.ทุ่งบุหลัง อบต.ทุ่งหว้า และทต.ทุ่งหว้า เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|