![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png) ร่วมแสดงความยินดีกับ พนักงานกู้ชีพ เข้าร่วมอบรมปฏิบัติการแพทย์ขั้นพื้นฐานและช่วยปฏิบัติแพทย์ชั้นสูง พนักงานฉุกเฉินการแพทย์ รุ่นที่ 1
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต.นาทอน และนางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบประกาศฯ และแสดงความยินดี กับเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานด้านการแพทย์ฉุกเฉิน องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน จำนวน 1 ราย ได้แก่ นางสาวสุภาภรณ์ ยอดราช ในโอกาสผ่านการฝึกอบรมและรับประกาศนียบัตรในการเข้าร่วมกับองค์กรฝึกอบรม โรงพยาบาลสตูล ตามโครงการอบรมปฏิบัติการแพทย์ขั้นพื้นฐานและช่วยปฏิบัติแพทย์ชั้นสูง พนักงานฉุกเฉินการแพทย์ รุ่นที่ 1 ณ ห้องประชุมประกายเพชร ชั้น 4 ตึกผู้ป่วยอุบัติเหตุและฉุกเฉิน โรงพยาบาลสตูล โดยทำการฝึกอบรมระหว่างวันที่ 2-25 ตุลาคม 2566 ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|