![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
![🌟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te0/1/16/1f31f.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน และนายพจน์ สุขลิ้ม กำนันตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาอบต. เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ผู้ใหญ่บ้านในพื้นที่ตำบลนาทอน และประธานอสม หมู่บ้าน ร่วมประชุมปรึกษาหารือ เพื่อเตรียมความพร้อมในการดำเนินงานโครงการส่งเสริมประเพณีวันลอยกระทง ประจำปี 2566 เพื่อส่งเสริมสืบสานประเพณีวันลอยกระทง ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|