วันที่ 17 ตุลาคม 2566 เวลา13.00 น ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
#ศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลนาทอน(ศบกต.นาทอน) นำโดยนายจาตุรงค์ ส่งแสง ประธานศูนย์ฯ หัวหน้าเกษตรอำเภอทุ่งหว้า และคณะกรรมการศูนย์ฯ ร่วมประชุมวางแผนดำเนินงานกิจกรรมของศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลนาทอน ในปีงบประมาณ 2567 และสรุปผลกาติตามครัวเรือนต้นแบบการปลูกผักสวนครัวปลอดสารพิษ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|