อบต.นาทอน โดยกองการศึกษาฯ ประชุมปรึกษาหารือการจัดโครงการแข่งขันกีฬานาทอนเกมส์ ประจำปี 2565
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันนี้ 24 พฤษภาคม 2565 เวลา15.30 น นายเอกชัย หลงขาว นายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน สมาชิกสภาอบต.นาทอน และผอ.กองการศึกษา ร่วมประชุมหารือเพื่อกำหนดเเนวทางในการดำเนินโครงการจัดการแข่งขันกีฬานาทอนเกมส์ ประจำปี2565 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาทักษะทางด้านกีฬาให้กับเยาวชนและ เสริมสร้างความสัมพันธ์ระหว่างหมู่บ้าน ![💪](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f4aa.png) ![⚽️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taf/1/16/26bd.png) ![⛹️♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tae/1/16/26f9_200d_2640.png)
|