วันอังคาร ที่ 17 ตุลาคม 2566 ณ ห้องประชุมศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทธยานธรณีโลกสตูล อบต.นาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับผู้เข้าร่วมฝึกอบรมการพัฒนาระบบข้อมูลตำบล (TCNAP) ระหว่างวันที่ 16 - 20 ตุลาคม 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน โดยมีองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นเครื่อข่าย เข้าร่วมฝึกอบรมเพื่อฝึกพัฒนาทักษะในการนำใช้ข้อมูล เก็บรวบรวมข้อมูล กำหนดประเด็น และแนวทางในการแก้ไขปัญหาและความต้องการของชุมชนท้องถิ่น สามารถจัดทำแผนการพัฒนาระบบข้อมูลตำบลโดยการสำรวจในพื้นที่ตนเอง ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมอบรมทุกท่าน และขอให้ท่านเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ศูนย์ประสานงานฯตำบลขับขี่ปลอดภัย อบต.นาทอน (ศปง.นาทอน)
|