วันศุกร์ที่15 กันยายน 2566 เวลา 14.00น. ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านวังเจริญราษฎร์
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายนัสรุณ ขาวเฉาะ นักวิชาการศึกษาฯ คณะกรรมการศูนย์ฯและครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านวังเจริญราฎร์ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน องค์การบริหารส่วนตำบลคลองเฉลิม จ.พัทลุง เข้าศึกษาดูงานการศึกษาของศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก และBest Practice ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ทางศพด.บ้านวังเจริญราษฎร์ ขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|