![❌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1/16/274c.png) ![🦟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5e/1/16/1f99f.png) ![🦟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5e/1/16/1f99f.png) วันที่ 19 กันยายน 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายกฯ พร้อมด้วย นายสมปอง ชัยศิริ สมาชิกอบต.หมู่ที่ 9 นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด และ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน เข้าร่วมเปิดมีกลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย อาสาสมัครประจำหมู่บ้าน ตัวแทนครัวเรือน ตัวแทนนักเรียนจากโรงเรียนบ้านท่าศิลา โดยมีนายอภิชาต ปัจฉิมศิริ ผอ.รพ.สต.บ้านวังตง เป็นวิทยากรให้ความรู้ความเข้าใจในการป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ส่งเสริมให้ประชาชนทุครัวเรือน ร่วมมือในการป้องกันไข้เลือดอย่างเข้มแข็งและต่อเนื่อง รณรงค์ป้องกันและควบคุมลูกน้ำยุงลาย แหล่งเพาะพันธ์ยุงลาย ลดอัตราการป่วยโรคไข้เลือดออกของประชาชนในชุมชน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณวิทยากรจากรพ.สต.บ้านวังตง ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่าน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอบคุณผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ที่คอยสนับสนุนการดำเนินงานโครงการให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|