#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้นายจาตุรงค์ ส่งแสง ประธานศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางซารีต้า เด็นหลี หัวหน้าสำนักปลัด และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ลงพื้นที่การติดตามและประเมินผลครัวเรือนต้นแบบการปลูกผักสวนปลอดสารพิษ ตามโครงการส่งเสริมและสนับสนุนการดำเนินงานศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลนาทอน ระหว่างวันที่ 18 - 20 กันยายน 2566 เพื่อส่งเสริมให้เป็นแหล่งเรียนรู้ของตำบลนาทอนต่อไป![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมโครงการฯทุกท่าน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#สำนักปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|