เดินหน้าสานต่อ งานกองทุนฟื้นฟู กาย ใจ สำหรับผู้ป่วยติดเตียง ผู้สูงอายุและผู้พิการตำบลนาทอน เพื่อความอยู่ดีมีสุขของพี่น้องนาทอน![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
วันที่ 22 กันยายน 2566 เวลา 15.30 น#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายกฯ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.ฯ และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่ 2 บ้านนากลาง เยี่ยมเยียนผู้อายุ ผู้ป่วยติดเตียง และพี่น้องประชาชน พูดคุยสอบถามชีวิตความเป็นอยู่ รับฟังปัญหาความเดือดร้อน พร้อมให้กำลังใจแก่ทุกท่าน และมอบชุดบริโภค ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#ทำด้วยใจ ไปด้วยกัน...นายกหมี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|