วันที่ 27 กันยายน 2566 เวลา 13.00 น ณ อาคารเอนกประสงค์หมู่ที่ 2 บ้านนากลาง ตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัดอบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน เข้าร่วมเปิดโครงการรณรงค์และควบคุมไข้เลือดออกของสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี โครงการพระราชดำริด้านสาธารณสุข เพื่อให้ความรู้ความเข้าใจในการป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออกแ่ประชาชนในพื้นที่ ส่งเสริมให้ประชาชนทุครัวเรือน ร่วมมือในการป้องกันไข้เลือดอย่างเข้มแข็งและต่อเนื่อง รณรงค์ป้องกันและควบคุมลูกน้ำยุงลาย แหล่งเพาะพันธ์ยุงลาย ลดอัตราการป่วยโรคไข้เลือดออกของประชาชนในชุมชน ![🦟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5e/1/16/1f99f.png)
#ขอขอบคุณวิทยากรจากรพ.สต.บ้านนาทอน ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่าน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอบคุณผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ที่คอยสนับสนุนการดำเนินงานโครงการให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|