![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 7 กันยายน 2566 ณ อาคารศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทยานธรณีโลกสตูล ตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางซารีต้า เด็นหลี หัวหน้าสำนักปลัด และ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะจากองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งตะลุโบะ อำเภอเมืองปัตตานี จังหวัดปัตตานี เข้าศึกษาดูงาน การบริหารจัดการที่ดีตามหลักธรรมาภิบาล เพื่อพัฒนาองค์ความรู้ และพัฒนาศักยภาพของบุคลากร อันนำมาซึ่งประสิทธิภาพประสิทธิผลในการปฎิบัติงานของหน่วยงาน และลงพื้นที่กลุ่มวิสาหกิจชุมชน จักสานต้นคลุ้ม หมู่ที่4 บ้านวังตง เยี่ยมผลผลิตภัณฑ์และแลกเปลี่ยนประสบการณ์การทำงาน เพื่อนำมาพัฒนาให้สอดคล้องกับบริบทขององค์กรและชุมชนต่อไป ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ยิ่งดีเป็นอย่างยิ่งที่ท่านเล้งเห็นถึงศักยภาพในการดำเนินงานขององค์กร![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณและยินดีที่ได้ต้อนรับทุกท่านอีกครั้ง ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|