![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) วันที่ 5 กันยายน 2566 เวลา 13.00 ณ อาคารศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทธยานธรณีโลกสตูล อบต.นาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต. นายสมปอง ชัยศิริ สมาชิกอบต.หมู่ที่ 9 นางสาวขวัญฤทัย เกื้อเดช สมาชิกอบต.หมู่ที่ 1 นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางสาวแสงอรุณ ชิภักดี ผอ.กองสวัสดิฯ และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการ อบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมโครงการนวัตกรรมการอยู่ร่วมอย่างมีความสุขของบุคคลในครอบครัวคนพิการ เพื่อให้ความรู้ ความเข้าใจ การให้คำปรึกษา คำแนะนำด้านสุขภาพ การจัดกิจกรรมนันทนาการเพื่อสร้างเครือข่ายคนพิการและผู้ดูแลเข้ามามีส่วนร่วมในการทำกิจกรรม การสร้างขวัญกำลังใจพร้อมที่จะต่อสู้กับชีวิตด้วยสุขภาพจิตที่ดีขึ้นสามารถดำรงชีวิตเสมอภาคกับบุคคลอื่นได้![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|