เดินหน้าสานต่อ งานกองทุนฟื้นฟู กาย ใจ สำหรับผู้ป่วยติดเตียง ผู้สูงอายุและผู้พิการตำบลนาทอน เพื่อความอยู่ดีมีสุขของพี่น้องนาทอน![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
*******************************
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 30 สิงหาคม 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต.นาทอน นายสมปอง ชัยศิริ สมาชิก อบต.หมู่ที่ 9 นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด ฯ และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน ได้ลงพื้นที่หมู่ที่5 บ้านท่าศิลา เยี่ยมเยียน สอบถามชีวิตความเป็นอยู่ รับฟังปัญหาความเดือดร้อน พร้อมกับพูดคุยให้กำลังใจแก่ทุกท่าน และมอบชุดบริโภค ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#ทำด้วยใจ ก้าวไปด้วยกัน....นายกหมี![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|