![☘️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t14/1/16/2618.png) วันที่ 30 สิงหาคม 2566 ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ คณะครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาทอน ร่วมกับ คณะกรรมการศูนย์ฯ ผู้ปกครองเด็ก และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมปลูกหญ้านวลน้อยในพื้นที่สนามเด็กเล่น ตามโครงการปรับภูมิทัศน์ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาทอน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่าน ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|