![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน เทศบาลตำบลควนเสาธง ตำบลแม่ขรี อำเภอตะโหมด จังหวัดพัทลุง
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 31 สิงหาคม 2566 ณ อาคารศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทยานธรณีโลกสตูล ตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับนายหร้อหีม นวลดำ นายกเทศมนตรีตำบลควนเสาธง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาทต.และเจ้าหน้าที่ทต.ควนเสาธง เข้าศึกษาดูงาน การบริหารจัดการที่ดี การบริหารจัดการขยะในชุมชน และการส่งเสริมอาชีพตามแนวความคิดเกี่ยวกับการเกษตรแนวใหม่ เพื่อพัฒนาองค์ความรู้ และพัฒนาศักยภาพของบุคลากร อันนำมาซึ่งประสิทธิภาพประสิทธิผลในการปฎิบัติงานของเทศบาลตำบลควนเสาธงต่อไป
องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ยิ่งดีเป็นอย่างยิ่งที่ท่านเล้งเห็นถึงศักยภาพในการดำเนินงานขององค์กร![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณและยินดีที่ได้ต้อนรับทุกท่านอีกครั้ง ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|