![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 1 กันยายน 2566 เวลา 09.30 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
![🌱](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t69/1/16/1f331.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางซารีต้า เด็นหลี หัวหน้าสำนักปลัด และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วม ประชุมคณะกรรมการติดตามครัวเรือนต้นแบบการปลูกผักสวนครัวปลอดสารพิษ ตามโครงการส่งเสริมสนับสนุนการดำเนินงานศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลนาทอน ซึ่งมีกำหนดการลงพื้นที่ติดตามในวันที่ 4-7 กันยายน 2566 นี้ โดยมีประธานศูนย์ฯ พร้อมด้วย คณะกรรมการ และเจ้าหน้าที่เกษตรอำเภอทุ่งหว้า เข้าร่วมประชุม![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมประชุมทุกท่าน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ศูนย์ถ่ายทอดเทคโลโลยีการเกษตรประจำตำบลนาทอน
#สำนักปลัดอบต.นาทอน
|