![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันศุกร์ ที่ 1 กันยายน 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต. นายสมมาตร ผ่องสุวรรณ รองประธานสภาฯ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต. นางสาววรกันต์ นันทกูล นักพัฒนาชุมชน อบต. เจ้าหน้าที่อบต. และอาสาบริบาล อบต.นาทอน ลงพื้นที่เยี่ยมเยือน ผู้สูงอายุที่ป่วยติดเตียง ในพื้นที่หมู่ที่ 7บ้านบารายี พร้อมทั้งอำนวยความสะดวกในการทำบัตรคนพิการต่อไป ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ด้วยความห่วงใย ใส่ใจชาวตำบลนาทอน นายกหมี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอนขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่าน มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง มีพลังใจที่เข้มแข็งต่อไป ![✌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
|