วันศุกร์ ที่ 1 กันยายน ณ โรงเรียนบ้านบารายี หมู่ที่ 7 ตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน พร้อมด้วย เจ้าหน้าทีอบต.นาทอน เข้าร่วมกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์ชุมชน 58 ปี บารายีที่รัก โดยร่วมกันแข่งขันกีฬาฟุตบอล วอลเลย์บอล และร่วมสมทบทุนเพื่อก่อสร้างโรงอาหารของโรงเรียน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|