![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันเสาร์ ที่ 2 กันยายน 2566 เวลา 13.00 น ณ อาคารศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทธยานธรณีโลกสตูล อบต.นาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต. นายวรพงศ์ มานะกล้า ประธานสภาฯ นายสมมาตร ผ่องสุวรรณ รองประธานสภาฯ นายสมปอง ชัยศิริ สมาชิกอบต.หมุ่ที่ 9 นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมโครงการพัฒนาทักษะและสมรรถนะวิชาชีพกำลังคน ( Up-SKill ,Re-Skill ) สำหรับประชาชนวัยแรงงาน และผู้เรียนอาชีวศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 วิชาชีพงานเพ้นเบ็ดเตล็ด (เพ้นแก้ว) ซึ่งจัดโดยวิทยาลัยการอาชีพละงู
โดยนายสะเทือน สรรพจักร ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพละงู พร้อมด้วย คณะครูวิทยาลัยการอาชีพละงู มาให้กำลังใจแก่ผู้เข้าร่วมอบรมในครั้งนี้ด้วย![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#ขอขอบคุณโครงการดีๆจากวิทยาลัยการอาชีพละงู![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอขอบคุณวิทยากรที่มาให้ความรู้![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่าน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|