วันที่ 3 กันยายน 2566 ณ อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 1 บ้านนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายวรพงศ์ มานะกล้า ประธานสภาฯ นายสมมาตร ผ่องสุวรรณ รองประธานสภาฯ นายสมปอง ชัยศิริ สมาชิกอบต.หมู่ที่ 9 นางสาวขวัญฤทัย เกื้อเดช สมาชิกอบต.หมู่ที่ 1 นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต. และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมโครงการเด็กนาทอนวัยใส เข้าใจเพศศึกษาและปัญหายาเสพติด ซึ่งได้รับการสนับสนุนงบประมาณจากองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลนาทอน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณวิทยากรจาก รพ.ทุ่งหว้า ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่าน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#กองสาธารณสุขฯอบต.นาทอน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|