วันที่ 24 สิงหาคม 2566 ![🎡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/1/16/1f3a1.png) #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยนายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.ฯ นายสมปอง ชัยศิริ สมาชิกอบต.หมู่ที่ 9 นายจิรวัฒน์ จิตรเที่ยง สมาชิกอบต.หมู่ที่ 3 นางสาวขวัญฤทัย เกื้อเดช สมาชิก อบต.หมู่ที่1 นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน คณะครู ผู้ปกครองและเด็กเล็ก ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดอบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมทัศนศึกษานอกสถานที่ ณ เขาโต๊ะพญาวัง แฟมฟาร์มคาร์เฟและ อุทยานการเรียนรู้ TK ปาร์ ณ จังหวัดสตูล ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|