![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 21 สิงหาคม 2566 เวลา13.00 น นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ผู้รับผิดชอบการประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA ด้านที่ 4 การบริการด้านสาธารณะ) เข้ารับการประเมิน ณ สำนักงานท้องถิ่นอำเภอเมืองสตูล ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณท่านท้องถิ่นอำเภอเมืองสตูล สำหรับคำแนะนำเพื่อการพัฒนาสู่การเป็นเลิศในโอกาสต่อไป![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|