![🌻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/1/16/1f33b.png) วันอังคาร ที่ 22 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน และ นางสาวสริยาภรณ์ เอี้ยวซิโป ปลัดอำเภอทุ่งหว้า พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางสาวธัญจิรา ฮิ่นเซ้ง ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 8 บ้านทุ่งใหญ่ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน บัณฑิตอาสาหมู่ที่ 8 ลงพื้นที่ติดตามผู้ที่ได้รับผลกระทบจากเหตุการณ์ความไม่สงบในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ ที่อาศัยอยู่ในพื้นที่หมู่ที่ 8 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล พูดคุยสอบถามชีวิตความเป็นอยู่ของผู้ที่ได้รับผลกระทบฯ และมอบเครื่องบริโภค พร้อมกับพูดคุยให้กำลังใจ และขอให้ท่านสุขภาพร่างกายแข็งแรง ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#กองทุนฟื้นฟู กาย ใจ สำหรับผู้ป่วยติดเตียง ผู้สูงอายุและผู้พิการตำบลนาทอน![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|