วันที 19 พฤษภาคม 2565 เวลา08.30น. ณ บริเวณหน้าอาคารสำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดสตูล #นายพิชญพัทธ์ เรืองชาตรี นายอำเภอทุ่งหว้า พร้อมด้วย #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน #นายพจน์ สุขลิ้ม กำนันตำบลนาทอน และหัวหน้าส่วนราชการ อำเภอทุ่งหว้า ร่วมมอบสิ่งของสนับสนุนการจัดงานกาชาด จังหวัดสตูล โดยมีท่านผู้ว่าราชการจังหวัดสตูลและนายกเหล่ากาชาดจังหวัดสตูล เป็นผู้รับมอบสิ่งของสนับนุน ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
#วันรวมน้ำใจสู่กาชาดจังหวัดสตูล ประจำปี 2565 ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png) ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png) ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png) ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
|