![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 22 สิงหาคม 2566 เวลา 13.30 น ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านวังตง
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต. นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต. เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข อบต.นาทอน ร่วมประชุมแนวทางการดำเนินงานโครงการตามพระราชดำริด้านสาธารณสุข กับเจ้าหน้าที่ รพ.สต.บ้านวังตง ผู้นำหมู่บ้านและอสม. หมู่ที่ 4,5,8และ9 เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานโครงการตามแนวทางโครงการพระราชดำริฯต่อไป![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมประชุมทุกท่าน ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอบคุณ ผอ.รพ.สต.บ้านวังตงที่เอื้อเฟื้อสถานที่ในการประชุม ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|