![🌱](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t69/1/16/1f331.png) อบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมจิตอาสาปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2566![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพฤหัสบดี ที่ 27 กรกฎาคม 2566 เวลา 13.30 น. ณ อ่าวผ็อก หมู่ที่4 บ้านวังตง ตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต. นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต. สมาชิกสภาอบต. ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที 4 และหมู่ที่ 8 คณะกรรมการป่าชุมชน เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน จิตอาสาตำบลนาทอน คุณครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านวังตง เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาปลูกป่าชายเลนและปล่อยพันธ์สัตว์น้ำ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|